ठाकरे-फडणवीस भेट राजकारणात नवा अध्याय सुरू करेल?

नवनिर्वाचित मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि उद्धव ठाकरे या महाराष्ट्राच्या बड्या नेत्यांमध्ये आज नागपुरात भेट झाली. 

ठाकरे-फडणवीस भेट राजकारणात नवा अध्याय सुरू करेल?

 

 

नागपूर –  महाराष्ट्राच्या राजकारणात नव नवीन घडामोडी होत आहेत. त्यात आज देवेंद्र फडणवीस आणि उद्धव ठाकरे यांची आज भेट झाली आहे. यामुळे नवीन चर्चांना उधाण आलं आहे. उद्धव ठाकरे आणि देवेंद्र फडणवीस यांमध्ये भेट होईल अशी अपेक्षा सध्या तरी कोणीच केली नसेल. 

महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीनंतर मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि माजी मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांची मंगळवारी पहिली भेट झाली. या भेटीमध्ये दोन्ही नेत्यांमध्ये सुमारे 7 मिनिटे चर्चा झाली. सूत्रांच्या मते, उद्धव ठाकरे यांनी देवेंद्र फडणवीस यांचे अभिनंदन केले आणि विधानसभेतील विरोधी पक्षनेत्याशी चर्चा केली. फडणवीस यांना भेटण्यासाठी उद्धव ठाकरे यांच्यासोबत आदित्य ठाकरे, वरुण सरदेसाई आणि माजी मंत्री अनिल परब देखील उपस्थित होते.

फडणवीस यांच्याशी झालेल्या बैठकीनंतर उद्धव ठाकरे यांनी विधानसभा अध्यक्ष राहुल नार्वेकर यांची ही भेट घेतली, ज्यांनी शिवसेनेतून आपल्या राजकीय कारकिर्दीला प्रारंभ केला होता. हिवाळी अधिवेशनाच्या दुसऱ्या दिवशी उद्धव ठाकरे विधानसभेत पोहोचले आणि फडणवीस यांची भेट घेतली. यामुळे राज्यातील राजकीय चर्चांना जोर आला आहे. 

बैठकीनंतर उद्धव ठाकरे यांनी पत्रकारांशी बोलताना ही भेट फक्त एक सदिच्छा भेट होती, असे स्पष्ट केले. देवेंद्र फडणवीस यांनी तिसऱ्या वेळी मुख्यमंत्रीपदाची शपथ घेतल्यानंतर उद्धव ठाकरे यांना फोन करून शपथविधीला आमंत्रित केले होते, परंतु उद्धव ठाकरे शपथविधीला उपस्थित राहिले नाहीत आणि फोनवरच त्यांचे अभिनंदन केले.
 

Home
Photo
Webstory
Videos
TV Number
TV Number
TV Number
TV Number