Jalgaon: लेकीच्या साखरपुड्याची लगबग सुरू असतानाच आईने केलं असं काही की…; वडिलांनी थेट गाठलं पोलीस स्टेशन

मुलीच्या साखरपुड्याची तयारी सुरू असतानाच आई अचानक घरातून निघून गेली.

Jalgaon: लेकीच्या साखरपुड्याची लगबग सुरू असतानाच आईने केलं असं काही की…; वडिलांनी थेट गाठलं पोलीस स्टेशन

जळगाव: जामनेर तालुक्यात घडलेल्या एका अनपेक्षित घटनेने संपूर्ण परिसरात खळबळ उडाली आहे. मुलीच्या साखरपुड्याची तयारी घरात जोरात सुरू असताना कुटुंबावर अचानक मोठे संकट कोसळले. साखरपुड्याचा कार्यक्रम अवघ्या काही दिवसांवर येऊन ठेपला असतानाच घरातील महत्त्वाची व्यक्ती अचानक बेपत्ता झाली आणि त्यानंतर समोर आलेल्या घडामोडींनी सर्वांनाच धक्का बसला.

मिळालेल्या माहितीनुसार, संबंधित कुटुंबात मुलीच्या साखरपुड्याची तयारी अंतिम टप्प्यात पोहोचली होती. नातेवाईकांना निमंत्रणे देण्यात आली होती, खरेदी पूर्ण झाली होती आणि घरात आनंदाचे वातावरण होते. मात्र, या सगळ्या गडबडीत दोन दिवसांपूर्वी घरातील महिला अचानक कोणालाही काही न सांगता निघून गेली. तिच्याशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न करण्यात आला, परंतु मोबाईल बंद असल्यामुळे कुटुंबीयांची चिंता वाढू लागली.

सुरुवातीला नातेवाईक आणि परिचितांकडे चौकशी करण्यात आली. विविध ठिकाणी शोधमोहीमही राबवण्यात आली. मात्र, संबंधित महिलेचा काहीच मागमूस लागत नव्हता. यामुळे कुटुंबीय अधिकच अस्वस्थ झाले. विशेष म्हणजे, मुलीच्या आयुष्यातील महत्त्वाचा कार्यक्रम जवळ आल्यामुळे घरातील तणाव आणखी वाढला होता.

हेही वाचा: Nagpur Tragedy: उन्हाळ्याची सुट्टी साजरी करायला गेले, पण नदीच्या पात्रात मृत्यूनं गाठलं; कन्हान नदीत बुडून तिघांचा मृत्यू

दरम्यान, या प्रकरणाला वेगळे वळण मिळाले ते सोशल मीडियामुळे. संबंधित महिलेसोबत असलेल्या व्यक्तीने आपल्या व्हॉट्सअॅप स्टेटसवर काही छायाचित्रे पोस्ट केली. या छायाचित्रांमध्ये दोघेही विवाहाच्या वेशात दिसत होते. काही परिचितांच्या नजरेस ही छायाचित्रे पडताच त्यांनी तत्काळ कुटुंबीयांना याबाबत माहिती दिली. त्यानंतर संपूर्ण प्रकार उघडकीस आला.

ही माहिती मिळाल्यानंतर कुटुंबीयांना मोठा धक्का बसला. विशेषतः मुलगी आणि तिच्या वडिलांसाठी ही परिस्थिती अत्यंत कठीण ठरली. साखरपुड्याच्या काही दिवस आधीच घडलेल्या या प्रकारामुळे सामाजिक आणि मानसिक तणाव निर्माण झाल्याचे सांगितले जात आहे. गावात तसेच नातेवाईकांमध्ये या घटनेची जोरदार चर्चा सुरू झाली.

हेही वाचा: Karad Crime: अपघात नव्हे तर थरारक कट! अभियंता पतीला कारखाली चिरडलं; पत्नी आणि मेहुणा पोलिसांच्या ताब्यात

घडलेल्या प्रकारामुळे व्यथित झालेल्या पतीने अखेर पोलिसांकडे धाव घेतली. सोशल मीडियावर प्रसारित होत असलेल्या छायाचित्रांमुळे कुटुंबाची प्रतिमा खराब होत असल्याची भावना त्याने व्यक्त केली. संबंधित पोस्ट आणि स्टेटस हटविण्याची मागणीही करण्यात आली.

तक्रारीची दखल घेत पोलिसांनी संबंधित व्यक्तीला बोलावून समुपदेशन केले. सोशल मीडियाचा वापर करताना जबाबदारीचे भान ठेवावे आणि कोणत्याही प्रकारचा वाद निर्माण होणार नाही याची काळजी घ्यावी, अशा सूचना देण्यात आल्याची माहिती मिळाली आहे.

या घटनेनंतर जामनेर तालुक्यासह संपूर्ण जिल्ह्यात या प्रकरणाची चर्चा रंगली असून, कुटुंबीयांसमोर निर्माण झालेल्या परिस्थितीबद्दल अनेकांकडून हळहळ व्यक्त केली जात आहे.

Home
Photo
Webstory
Videos
TV Number
TV Number
TV Number
TV Number