पुष्पा चित्रपटाला प्रेक्षकांकडून मिळालेल्या भरगोस प्रेमानंतर प्रेक्षकांन आतुरता होती पुष्पा चित्रपटाच्या दुसऱ्या भागाची . गेल्या तीन वर्षांपासून प्रेक्षक वाट पाहत होते मात्र आता प्रेक्षकांना आता अजून धीर धरावा लागणार नाही कारण सुकुमार दिग्दर्शित 'पुष्पा 2: द रूल' हा चित्रपट दिनांक 5 डिसेंबर रोजी प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.
दरम्यान, या चित्रपटाच्या आगाऊ बूकिंगची सुरुवात ही 30 नोव्हेंबर रोजी सुरु झाली होती. या चित्रपटानं ४८ तासात तब्बल १०० कोटींची कमाई केली होती.
आता या सगळ्याचा उत्तम परिणाम PVR inox स्टोकवर झाला आहे.
पीव्हीआर आयनॉक्स स्टॉकला रु. 2,000 पर्यंत नेण्यासाठी सज्ज
ग्लोबल ब्रोकरेज UBS ने 'पुष्पा 2: द रूल' चित्रपट एक्झिबिटरवर खरेदीची मागणी कायम ठेवल्याने PVR Inox Ltd चे शेअर्स आज एक टक्क्याहून अधिक वाढले आहे. UBS ने PVR स्टॉकवरील किमतीचे आधीच्या रु. 1,950 च्या तुलनेत प्रति शेअर रु 2,000 पर्यंत वाढवली आहे. त्याचबरोबर ग्लोबल ब्रोकरेजने म्हटले आहे की अभिनेता अल्लू अर्जुन पुष्पा 2: द रुल प्रदर्शित होण्यास तीन दिवस शिल्लक आहेत, आगाऊ बुकिंग 48 तासांपेक्षा कमी कालावधीत 100 कोटी रुपयांवर पोहोचली आहे. अशातच आता ब्रोकरेजला चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वी बुकिंग 150 कोटी रुपयांच्या पुढे जाण्याची अपेक्षा आहे. पुष्पा 2 चित्रपट 5 डिसेंबर रोजी प्रदर्शित होणार आहे जो PVR आयनॉक्ससह चित्रपट प्रदर्शकांसाठी बंपर कमाई आणेल असे दिसते. UBS ने म्हटले आहे की PVR Q3 FY25E आणि Q4 FY25E दोन्हीमध्ये सकारात्मक परिणाम होतील. आज दुपारच्या सत्रात, पीव्हीआर आयनॉक्सचा समभाग 1574.35 रुपयांच्या आधीच्या बंदच्या तुलनेत 1.5% वाढून 1,598 रुपयांवर पोहोचला. कंपनीचे मार्केट कॅप 15,664 कोटी रुपये होते. कंपनीच्या एकूण 0.18 लाख समभागांनी 2.81 कोटी रुपयांची उलाढाल केली.
तांत्रिक बाबतीत, सोलर इंडस्ट्रीज इंडियाचा सापेक्ष सामर्थ्य निर्देशांक (RSI) 60.3 वर आहे, हे सूचित करते की स्टॉक ओव्हरबॉट किंवा ओव्हरसोल्ड झोनमध्ये नाही. पीव्हीआर आयनॉक्सचे शेअर्स 5 दिवस, 10 दिवस, 20 दिवस, 30 दिवस, 50 दिवस, 100 दिवस, 150 दिवस आणि 200 दिवसांच्या मूव्हिंग ॲव्हरेजपेक्षा जास्त ट्रेडिंग करत आहेत.
सिक्युरिटीजने खरेदी कॉलसह स्टॉकवर कव्हरेज सुरू केले आहे. त्याचे स्टॉकवर 1,980 रुपये किंमतीचे लक्ष्य आहे. "पीव्हीआर आयनॉक्सने अलीकडच्या काळात चित्रपट प्रदर्शन उद्योगाच्या बदलत्या लँडस्केपमध्ये लक्षणीयअनुकूलता दर्शविली आहे. सिक्युरिटीज म्हणाले चित्रपट प्रदर्शन उद्योगासाठी सर्वात वाईट परिस्थिती मागे आहे आणि पीव्हीआर आयनॉक्स मुख्य लाभार्थी ठरण्याची शक्यता आहे.